Online Consulation

Online Service

Consultation & Reservation

shimmianthai@gmail.com

COUNSEL
DIRECTION
TREATMENT HOUR

WEEKDAY

AM 09:00 ~ PM 07:00

※ Closed on Wed,Sat and
Public Holidays

ปรึกษาออนไลน์ HOME - Online Consulation

인쇄하기

Print List
อยากจะปรึกษาเรื่องทำจมูกหน่อยครับ

페이지 정보

Poster.SHIMMIAN

Date.2017-02-08 16:44:17

Hit.192

Reply.0

본문

สวัสดีค่ะ ขอบคุณที่ติดต่อมาคลินิกเราชิมมิอันค่ะ
ขอโทษค่ะ แต่ถ้ายังเด็กอยู่ ทำจมูกยากค่ะ
คลินิกเราแนะนำว่าทำจมูกหลังอายุ17-18ปีค่ะ
เพราะว่าจมูกเปลี่ยนรูปทรงและโตขึ้นจนถึงเติบโตเป็นผู้ใหญ่ค่ะ
ถ้ามีคำถามอีก รบกวนตอบกลับทางนี้นะคะ nosejdh@gmail.com

ขอบคุณค่ะ
ชิมมิอัน

>
>
> สวัสดีครับ อยากจะปรึกษาเรื่องทำจมูกหน่อยครับ
> ผมมีลูกชายคนหนึ่ง ไม่ได้เสริมจมูกมาก่อน ตกแต่งปีกจมูก ยังเด็กอยู่ครับ
> แก้ไขได้ไหมครับ
>
> ขอบคุณครับ
>

인쇄하기

Print List