Online Consulation

Online Service

Consultation & Reservation

shimmianthai@gmail.com

COUNSEL
DIRECTION
TREATMENT HOUR

WEEKDAY

AM 09:00 ~ PM 07:00

※ Closed on Wed,Sat and
Public Holidays

ปรึกษาออนไลน์ HOME - Online Consulation

인쇄하기

Print List
ขออนุญาติสอบถามค่ะ

페이지 정보

Poster.SHIMMIAN

Date.2017-05-13 15:00:45

Hit.200

Reply.0

본문

สวัสดีค่ะ ขอบคุณที่ติดต่อมาคลินิกชิมมิอันนะคะ

กระดูกอ่อนซี่โครงบริจากนั้นเป็นอวัยวะที่ไม่ใช้ของตนเอง เลยมีความเป็นไปได้ที่จะเกิดอักเสบหรืออะไรสักอย่างมากกว่ากระดูกอ่อนซี่โครงของตัวเองนะคะ คุณหมอจึงแนะนำการใช้กระดูกอ่อนซี่โครงของตนเองค่ะ ปกติคุณหมอใช้กระดูกอ่อนซี่โครงบริจากในกรณีที่ลูกค้าไม่มีกระดูกอ่อนซี่โครงที่สามารถใช้ได้ หรือปริมาณกระดูกอ่อนซี่โครงลูกค้าไม่พอในการแก้ไขอาการจมูกค่ะ

>
>
> สวัสดีค่ะ
> อยากทราบว่าการใช้กระดูกอ่อนซี่โครงบริจากกับกระดูกอ่อนซี่โครงตัวเองต่างกันยังไงคะ
>

인쇄하기

Print List