Online Consulation

Online Service

Consultation & Reservation

shimmianthai@gmail.com

COUNSEL
DIRECTION
TREATMENT HOUR

WEEKDAY

AM 09:00 ~ PM 07:00

※ Closed on Wed,Sat and
Public Holidays

ปรึกษาออนไลน์ HOME - Online Consulation

인쇄하기

Print List
ถามเรื่องซิลิโคนคะ

페이지 정보

Poster.SHIMMIAN

Date.2014-10-24 14:06:21

Hit.116

Reply.0

본문

ขอบคุณสำหรับคำถามค่ะ

ทางเราเน้นวิธีการที่ทำให้เป็นธรรมชาติคะ
เพราะฉะนั้นนอกจากซิลิโคนแล้ว ก็จะเป็นการใช้กระดูกอ่อนหลังใบหูคะ แล้วก็กระดูกอ่อนจากซี่โครง
ซึ่งสองอย่างหลังนี้ จะทำให้จมูกดูเป็นธรรมชาติกว่าซี่โครงมากคะ
เปอร์เซ็นที่จะเกิดผลข้างเคียงก็น้อยมากๆด้วย
หลายๆคนที่มาทำกับทางเราจึงเลือกวิธีนี้คะ

ชิมมิอัน

>
>
> คือสนใจอยากจะเสริมจมูกน่ะคะ แต่เป็นคนที่ค่อนข้างแพ้ง่ายเลยกังวลหลายๆเรื่อง
> อยากทราบว่าซิลิโคนที่ใช้จะทนมั้ยคะ? แล้วนิ่มหรือว่าแข็งอะคะ? มีวิธีอื่นนอกจากซิลิโคนด้วยมั้ยคะ?
>
> ขอบคุณมากๆคะ
>

인쇄하기

Print List