Tư vấn trực tuyến

Online Service

Consultation & Reservation

nosejung@gmail.com

COUNSEL
DIRECTION
TREATMENT HOUR

WEEKDAY

AM 09:00 ~ PM 07:00

※ Closed on Wed,Sat and
Public Holidays

Tư vấn trực tuyến

인쇄하기

Print List
sửa mũi

페이지 정보

Poster.SHIMMIAN

Date.2014-02-24 11:56:42

Hit.126

Reply.1

본문

> > > Chào bạn. > > Mình muốn sửa mũi với bác sĩ Jung. Mũi mình to so với khuôn mặc. Có thể cho mình biết giá tiền bao nhiêu. > Cần ở Korea bao nhiêu ngày. Mình sẽ đến Korea tháng 7, mình muốn làm hẹn gặp bác sĩ Jung ngày 15, tháng 7 này được không? > > Cám ơn nhiều, > > Jackie >

Chào bạn,
Trước tiên xin cám ơn bạn đã gửi thư về cho bệnh viện Shimmian.
Mình xin tự giới thiệu mình là nhân viên phiên dịch tiếng Việt của bệnh viện (người Việt Nam nhé ^^)
Mình xin trả lời câu hỏi của bạn như sau:
1. Chi phí phẫu thuật:
 - Chi phí phẫu thuật của bạn phụ thuộc vào việc bạn lựa chọn bác sĩ nào và phương pháp phẫu thuật ra sao.
 Nếu như bạn phẫu thuật lần đầu tiên, và phẫu thuật sử dụng Silicon hoặc Gore-tex thì giá sẽ là 3000-3.500$ đối với bác sĩ Jang và 4800$ đối với bác sĩ Jung.
 - Nếu như bạn phẫu thuật sử dụng sụn sườn, chi phí sẽ cộng thêm 3000$ nữa.
 - Nếu như bạn phẫu thuật lần 2 trở đi (tái phẫu thuật), chi phí sẽ cộng thêm 1000$ nữa.
2. Nếu phẫu thuật, bạn nên ở lại Hàn khoảng 1 tuần (6 đến 7 ngày). Bởi ngày thứ 5 sau khi phẫu thuật, bạn sẽ phải tới bệnh viện để cắt chỉ.
3. Nếu bạn đã chắc chắn về lịch qua Hàn Quốc của bạn vào tháng 7 tới đây, mình sẽ đặt lịch của bạn với bệnh viện để bạn có thể được tư vấn với bác sĩ Jung. Còn nếu như lịch trình của bạn còn có khả năng thay đổi, thì gần đến ngày qua Hàn (trước khoảng 2 tuần), bạn vui lòng báo lại lịch của bạn giúp mình. Khi đó mình sẽ đặt lịch cho bạn.
 Cám ơn bạn rất nhiều.
Nếu bạn còn có câu hỏi nào, bạn có thể gửi cho mình qua đây hoặc gửi trực tiếp về địa chỉ email: nosejdh@gmail.com nhé!
Mình cũng sẽ rất vui nếu bạn gửi hình ảnh về mũi hiện tại của bạn, để bệnh viện mình có thể tư vấn cụ thể hơn.
Một lần nữa cám ơn bạn và chúc bạn một tuần mới nhiều may mắn.

인쇄하기

Print List